| Đường Kính trong | 22mm |
|---|---|
| Kích thước con dấu nóng | 86mm |
| Trọng lượng | 2,8g |
| Nhiệt độ gấu | 83° |
| Màu | Màu xanh da trời |
| Hàng hiệu | Cheer Pack |
|---|---|
| tài liệu | PE |
| Nắp phong cách | Không thể nạp lại được |
| Đường kính bên trong | 1.6cm |
| Đường kính ngoài | 1.8cm |
| Tên sản phẩm | Đứng lên túi Spout Top |
|---|---|
| Đóng gói trên | Bột giặt Doypack |
| Vật chất | Cấp thực phẩm PE |
| Đường kính trong | 12Millimét |
| Đường kính ngoài | 14Millimét |
| Tên mục | nắp lật |
|---|---|
| Vật liệu | Cấp thực phẩm PP |
| Đường Kính trong | 20 mm |
| Đường kính ngoài | 23mm |
| Chiều cao | 19mm |
| Tên mục | 20 410 nắp lật |
|---|---|
| Vật liệu | Cấp thực phẩm PP |
| Đường Kính trong | 20 mm |
| Đường kính ngoài | 23mm |
| Chiều cao | 19mm |
| Tên mục | lật nắp |
|---|---|
| đường kính trong | 20 mm |
| Đường kính ngoài | 23mm |
| Chiều cao | 19mm |
| Đường kính đổ nước | 3,2mm |
| Tên người mẫu | Nắp lật 24/410 |
|---|---|
| đường kính trong | 24mm |
| Đường kính ngoài | 27mm |
| Chiều cao cổ | 18mm |
| Đường kính giọt chất lỏng | 3 mm |
| Tên mục | nắp lật 24mm |
|---|---|
| cổ bên trong Dia | 24mm |
| cổ bên ngoài Dia | 27mm |
| chiều cao cổ | 22mm |
| Đường kính giọt chất lỏng | 3mm |
| Tên mẫu | Nắp lật 24/410 |
|---|---|
| đường kính trong | 24mm |
| Đường kính ngoài | 27mm |
| chiều cao cổ | 18mm |
| Đường kính giọt chất lỏng | 3mm |
| Tên người mẫu | Nắp lật 24/410 |
|---|---|
| đường kính trong | 24mm |
| Đường kính ngoài | 27mm |
| Chiều cao cổ | 18mm |
| Đường kính giọt chất lỏng | 3 mm |