| Tên | Nắp vặn bằng nhựa |
|---|---|
| Kích thước mũ | φ13mm×15,5mm |
| Vòi bên trong Dia | φ8,6mm |
| Vòi bên ngoài Dia | φ10,5mm |
| Tính năng | khoảng cách gấp đôi |
| Tên sản phẩm | linh hoạt bao bì túi nắp |
|---|---|
| Brand name | Cheer Pack |
| Tổng chiều cao | 34,3mm |
| Đường kính bên trong | 22mm |
| Đường kính ngoài | 24,5mm |
| Tên | Nắp vòi nhựa |
|---|---|
| Kích thước mũ | φ13mm×15,5mm |
| Vòi bên trong Dia | φ8,6mm |
| Vòi bên ngoài Dia | φ10,5mm |
| Tính năng | Chống trộm |
| Tên sản phẩm | đóng vòi nhựa |
|---|---|
| Brand name | Cheer Pack |
| tên2 | Nắp vòi nhựa |
| Đường Kính trong | 22mm |
| Đường kính ngoài | 24,5mm |
| Tên sản phẩm | nắp vặn nắp vòi |
|---|---|
| Tính năng | khoảng cách đôi |
| Nguyên liệu | vật liệu PE |
| Đường Kính trong | 16mm |
| Đường kính ngoài | 18mm |
| Tên sản phẩm | Nắp vòi có thể phân hủy |
|---|---|
| Ứng dụng | Túi vòi linh hoạt khác nhau |
| Quan điểm | Khoảng cách đơn |
| Vật liệu | Vật liệu an toàn thực phẩm PE |
| Đường Kính trong | 9,6mm |
| Nguyên liệu | THÚ CƯNG/AL/PA/PE |
|---|---|
| độ dày | 150C |
| Kiểu mũ lưỡi trai | nắp vòi |
| đường kính vòi | 8.6mm,9.6mm,12mm,16mm, v.v. |
| kích thước túi | theo phong tục |
| Tên mục | Dễ dàng mở nắp vòi rót |
|---|---|
| Tính năng | không độc hại, không vị |
| Loại | Vòi phun, nắp đậy |
| Nguyên liệu | Vật liệu vệ sinh PE |
| Đường Kính trong | 16mm |
| Tên sản phẩm | Mũ dinh dưỡng |
|---|---|
| Cách sử dụng | Bao bì nước uống vitamin |
| Phương pháp sử dụng | Nhấn và lắc |
| Độ dày nhựa | 0,6mm |
| tính năng | Đổi mới |
| Tên sản phẩm | PP túi đựng thức ăn cho bé |
|---|---|
| Brand name | Cheer Pack |
| Loại nhựa | Nhựa PP / PE |
| Vòi phun bên trong Dia | φ15mm |
| Vòi phun bên ngoài Dia | φ17mm |