| Tên sản phẩm | đóng vòi nhựa |
|---|---|
| Brand name | Cheer Pack |
| tên2 | Nắp vòi nhựa |
| Đường Kính trong | 22mm |
| Đường kính ngoài | 24,5mm |
| Đường kính | 0,55 * 0,48 cm |
|---|---|
| Kích thước con dấu nóng | 22mm |
| Trọng lượng | 1g |
| tính năng | một nắp xoắn một phần |
| Màu | Màu trắng và màu tùy chỉnh |
| Màu | Màu chính |
|---|---|
| Nguyên liệu | Nhựa Polyetylen |
| Đường Kính trong | 5mm |
| daimete bên ngoài | 7mm |
| Kích thước con dấu nhiệt | 25mm |
| Màu | Trắng, chấp nhận tùy chỉnh |
|---|---|
| tài liệu | Nhựa Polyethylene |
| Nắp phong cách | Nắp đậy thở |
| Đường kính bên trong | 16 milimet |
| Đường kính ngoài | 18 milimet |
| Màu | Trắng |
|---|---|
| Nguyên liệu | nhựa PE |
| Đường Kính trong | 16mm |
| Đồng hồ đo ngoài | 18mm |
| Đặt hàng tùy chỉnh | Chấp nhận |
| Nguyên liệu | THÚ CƯNG/AL/PA/PE |
|---|---|
| độ dày | 150C |
| Kiểu mũ lưỡi trai | nắp vòi |
| đường kính vòi | 8.6mm,9.6mm,12mm,16mm, v.v. |
| Tên sản phẩm | Các phong cách khác nhau Túi đựng chất lỏng bằng nhựa để đóng gói Chất lỏng giặt |
| Tên sản phẩm | White Spout Top Caps |
|---|---|
| Niêm phong trên | Túi ép |
| Sự hình thành | Vòi phun, vòng bảo hiểm và nắp vòi |
| Vật chất | PE receipe Chất liệu |
| Đường kính bên trong | 1,6cm |
| Tên mục | Công thức Capsule Spout Caps |
|---|---|
| Tính năng | Viên nang công thức |
| Loại | Vòi, vòng đệm kín và nắp đậy |
| Nguyên liệu | lớp thể dục |
| Đường Kính trong | 1.6cm |
| Tên sản phẩm | Pilfer Proof Spout Caps |
|---|---|
| Bìa cho | Túi nước giặt |
| Quan điểm | Có vòng chống ăn mòn |
| Nguyên liệu | PE thân thiện với môi trường |
| tầm cỡ bên trong | 1,6 cm |
| Tên | Mũ túi đựng thức ăn cho bé |
|---|---|
| Kích thước mũ | φ20×23mm |
| kích thước vòi | φ16mm×18mm |
| Nguyên liệu | HDPE cấp thực phẩm |
| Tính năng | xoay thuận tiện |