| Tên | Mũ nhựa |
|---|---|
| Kích thước mũ | φ20mm × 23mm |
| Vòi nước trong | φ16mm |
| Vòi nước ngoài | φ18mm |
| tính năng | Đầy màu sắc |
| Tên sản phẩm | Mũ nhựa |
|---|---|
| tính năng | Với giấy lót và con dấu |
| Lợi thế | Niêm phong chặt chẽ |
| Vật chất | Cấp thực phẩm PE |
| Đường kính vòi | 4-20mm |
| Tên mục | Nắp vòi nhựa |
|---|---|
| Đăng kí | doypack chăm sóc da |
| Loại nhựa | Thực phẩm hạng A |
| tầm cỡ bên trong | 5mm |
| tầm cỡ bên ngoài | 6.3mm |
| Tên mục | Vòi rót nhựa |
|---|---|
| Nguyên liệu | Thể dục |
| Đường Kính trong | 16mm |
| Đường kính ngoài | 18mm |
| độ dày | 1mm |
| Tên sản phẩm | Vòi nhựa kích thước trung bình có nắp |
|---|---|
| Brand name | Cheer Pack |
| Gọi điện | Mũ nhựa |
| Đường kính bên trong | 22mm |
| Đường kính ngoài | 24,5mm |
| Tên | Nắp đậy túi đựng thức ăn trẻ em |
|---|---|
| Kích thước mũ | φ13mm×15,5mm |
| Vòi bên trong Dia | φ8,6mm |
| Vòi bên ngoài Dia | φ10,5mm |
| Tính năng | Cấp thực phẩm thừa nhận |
| Tên khoản mục | nắp vòi phun nhựa |
|---|---|
| ứng dụng | Nhấn niêm phong trên doypack |
| Loại nhựa | Thực phẩm hạng A |
| Nội Dia | 5mm |
| Đường kính ngoài | 6,3mm |
| Tên | Nắp vòi nhựa hình bầu dục đổi mới |
|---|---|
| Tính năng | loại đặc biệt |
| Nguyên liệu | nhựa PE |
| Đường Kính trong | 12mm |
| Đường kính ngoài | 14mm |
| Tên sản phẩm | nắp nhựa cho mứt nước sốt |
|---|---|
| Đăng kí | nước sốt mứt túi vòi linh hoạt |
| Quan điểm | Vòi, nắp vặn, vòng chống trộm |
| Nguyên liệu | Vật liệu cấp vệ sinh PE |
| Đường Kính trong | 9.6mm/10mm |
| Tên sản phẩm | Vòi hút khe hở đôi bằng nhựa có nắp |
|---|---|
| đóng gói trên | túi vòi |
| Nguyên liệu | vật liệu polyetylen |
| Đường Kính trong | 9,6mm |
| Đường kính ngoài | 11,6mm |