| Tính năng | Di động, không thấm nước, Trọng lượng nhẹ, Xu hướng thời trang, Có thể tái chế, Có thể nạp lại, Bền, |
|---|---|
| Vật liệu | HDPE |
| Kiểu | Nắp vít |
| Cách sử dụng | túi |
| Ứng dụng | Nước giải khát, xà phòng lỏng, ống, nước thơm, nước ngọt, kem, bia, túi |
| Tính năng | Di động, không thấm nước, Trọng lượng nhẹ, Xu hướng thời trang, Có thể tái chế, Có thể nạp lại, Bền, |
|---|---|
| Vật liệu | HDPE |
| Kiểu | Nắp vít |
| Cách sử dụng | túi |
| Ứng dụng | Nước giải khát, xà phòng lỏng, ống, nước thơm, nước ngọt, kem, bia, túi |
| Tính năng | Di động, không thấm nước, Trọng lượng nhẹ, Xu hướng thời trang, Có thể tái chế, Có thể nạp lại, Bền, |
|---|---|
| Vật liệu | HDPE |
| Kiểu | Nắp vít |
| Cách sử dụng | túi |
| Ứng dụng | Nước giải khát, xà phòng lỏng, ống, nước thơm, nước ngọt, kem, bia, túi |
| Tính năng | Di động, không thấm nước, Trọng lượng nhẹ, Xu hướng thời trang, Có thể tái chế, Có thể nạp lại, Bền, |
|---|---|
| Vật liệu | HDPE |
| Kiểu | Nắp vít |
| Cách sử dụng | túi |
| Ứng dụng | Nước giải khát, xà phòng lỏng, ống, nước thơm, nước ngọt, kem, bia, túi |
| Tính năng | Di động, không thấm nước, Trọng lượng nhẹ, Xu hướng thời trang, Có thể tái chế, Có thể nạp lại, Bền, |
|---|---|
| Vật liệu | HDPE |
| Kiểu | Nắp vít |
| Cách sử dụng | túi |
| Ứng dụng | Nước giải khát, xà phòng lỏng, ống, nước thơm, nước ngọt, kem, bia, túi |
| Màu | Màu trắng hoặc bất kỳ màu nào |
|---|---|
| tài liệu |
403 Forbidden |
| Đường kính bên trong | 9,6mm |
| Outter Daimeter | 11,6mm |
| Loại hình công ty | nhà máy sản xuất |
| Tên sản phẩm | Vòi túi đựng thức ăn cho bé |
|---|---|
| Đăng kí | đất sét trái cây/túi đựng nước |
| Màu | Màu sắc đa dạng |
| Nguyên liệu | Nhựa cấp thực phẩm PE |
| tầm cỡ bên trong | 9,6mm |
| Item name | Laminated Tube Head |
|---|---|
| Application | Enclosed For Pharmaceutical Cream Tube |
| Head Material | PE plastic |
| Nozzle Inner Diameter | 8.5mm |
| Nozzle Outer Diameter | 11.5mm |