| Tên khoản mục | Mũ nhựa cho túi sản phẩm hóa chất hàng ngày |
|---|---|
| Vật chất | Chất liệu nhựa, chống ăn mòn |
| Đường kính bên trong | 1,6 centimet |
| Đường kính ngoài | 1,8 centimet |
| độ dày | 1 millimet |
| Nguyên liệu | THÚ CƯNG/AL/PA/PE |
|---|---|
| độ dày | 150C |
| Kiểu mũ lưỡi trai | nắp vòi |
| đường kính vòi | 8.6mm,9.6mm,12mm,16mm, v.v. |
| kích thước túi | theo phong tục |
| Tên sản phẩm | Mũ bột sherbet tức thì |
|---|---|
| Cách sử dụng | Bao bì bột sherbet tức thì |
| Nguyên liệu | nguyên liệu thực phẩm PP |
| độ dày | 0,6mm |
| Dung tích | 4 gam |
| Tên | Nắp vặn có vòi |
|---|---|
| Kích thước con dấu nhiệt | 26mm |
| Đường Kính trong | 8,6mm |
| Đường kính ngoài | 10,5mm |
| Tính năng | khoảng cách gấp đôi |
| Nguyên liệu | THÚ CƯNG/AL/PA/PE |
|---|---|
| độ dày | 150C |
| Kiểu mũ lưỡi trai | nắp vòi |
| đường kính vòi | 8.6mm,9.6mm,12mm,16mm, v.v. |
| kích thước túi | theo phong tục |
| Tên | vòi phun nhựa |
|---|---|
| Tính năng | Với cọ son môi/cọ mascara |
| Vòi bên trong Dia | φ8mm |
| Vòi bên ngoài Dia | φ9,2mm |
| Kích thước mũ | φ11mm×14mm |
| Tên mục | Khăn lau ướt cho em bé |
|---|---|
| Chiều dài bên ngoài | 108,5mm |
| Chiều rộng bên ngoài | 73mm |
| Chiều dài bên trong | 70MM |
| Chiều rộng bên trong | 40mm |
| Tên sản phẩm | Mũ lưỡi trai màu trắng |
|---|---|
| niêm phong trên | túi hợp chất |
| Sự hình thành | Vòi phun, vòng bảo hiểm và nắp vòi |
| Nguyên liệu | hóa đơn PE |
| Đường Kính trong | 1.6cm |
| Tên sản phẩm | Vòi nhựa bao gồm vòi phun với lớp lót niêm phong |
|---|---|
| Tính năng | Với lớp lót bảo vệ có thể bóc tách dễ dàng |
| Hàm số | Niêm phong 100%, sẽ không rò rỉ |
| vật liệu vòi | nhựa PE |
| tầm cỡ bên trong | 16mm |
| Tên | Mũ vòi 16mm thoáng khí Chất liệu PE Mô hình tiêm màu trắng đen |
|---|---|
| Đường Kính trong | 16mm |
| Đường kính ngoài | 18mm |
| Nguyên liệu | Thể dục |
| Màu | Trắng đen |