| Tên | nắp đóng gói nắp túi |
|---|---|
| Loại cung | cá nhân hóa |
| Loại túi | Lật nắp trên |
| Đặc tính | Với 20 nắp lật |
| Quy trình in | In ống đồng, in kỹ thuật số |
| Tên | lật đỉnh chất lỏng đứng lên túi |
|---|---|
| Sức chứa | 250ml |
| Loại con dấu | Vòi + nắp lật |
| Đặc tính | Với nắp đậy lật |
| Quy trình in | In ống đồng, in kỹ thuật số |
| Tên mục | nắp lật |
|---|---|
| Đường Kính trong | 24mm |
| Đường kính ngoài | 27mm |
| Chiều cao cổ | 18mm |
| Đường kính lỗ thông hơi | 3mm |
| Tên mục | Lật nắp phân phối 24 410 |
|---|---|
| Đường kính cổ | 24mm |
| Đường kính cổ ngoài | 27mm |
| Chiều cao cổ | 18mm |
| Đường kính giọt chất lỏng | 3 mm |
| Item name | plastic tube head |
|---|---|
| Tube Dia | φ35mm soft tube container |
| Material | Polyethylene plastic |
| Head Inner Diameter | 8mm |
| Head Outer Diameter | 11mm |
| Item name | aluminum plastic soft tube head |
|---|---|
| Head type | In round bottom |
| Material | PE food grade plastic |
| Head Inner Diameter | 8mm |
| Head Outer Diameter | 11mm |
| Item name | Plastic round tube head |
|---|---|
| Head type | In round bottom |
| Material | PE food grade plastic |
| Inner caliber | 8mm |
| Outer caliber | 11mm |
| Item name | Plastic Tube Head |
|---|---|
| Application | Cosmetic soft Laminated tube |
| Item material | Polyethylene plastic |
| Head Inner Diameter | 8.5mm |
| Head Outer Diameter | 11.5mm |
| Item name | Plastic Tube Head |
|---|---|
| Application | Food Laminated Tube |
| Item material | PE food grade plastic |
| Nozzle Inner Diameter | 8.5mm |
| Nozzle Outer Diameter | 11.5mm |
| Màu | Màu sắc tùy chỉnh, ánh sáng màu xám và trắng |
|---|---|
| Hàng hiệu | Cheer Pack |
| tài liệu | Nhựa HDPE |
| Đường kính bên trong | 12 Milimet |
| Đường kính ngoài | 14 Milimet |