| Tên mục | Vòi có nắp vòi 13mm Doypack có nắp bằng nhựa |
|---|---|
| Vật chất | Vật liệu PE cấp thực phẩm |
| Kích thước vòi | Nắp vòi 13mm |
| Chiều cao | 3,35cm |
| Chiều dài niêm phong đáy | 3,6cm |
| Tên mặt hàng | Đầu ống nhựa |
|---|---|
| Ứng dụng | Ống platic nhôm |
| Vật phẩm | nhựa polyetylen |
| Đường kính trong vòi phun | 8,5mm |
| Đường kính ngoài vòi phun | 11,5mm |
| Product name | Plastic Soft Tube Shoulder |
|---|---|
| Processing method | Injection plastic molding |
| Tube Diameter | Use on φ28mm soft tube |
| Material | HDPE recipe grade |
| Top Inner Diameter | 8.5mm |
| Item name | Soft tube nozzle |
|---|---|
| Tube Dia | Use on φ35mm soft tube |
| Material | Polyethylene plastic |
| Nozzle Inner Diameter | 8mm |
| Nozzle Outer Diameter | 11mm |
| Item name | plastic tube head closure |
|---|---|
| Bottom type | Round bottom |
| Material | PE food grade plastic |
| Head Inner Diameter | 8mm |
| Head Outer Diameter | 11mm |
| Item name | Laminated Tube Head |
|---|---|
| Style | In Round Bottom Style |
| Material | PE food grade plastic |
| Nozzle Inner Diameter | 8mm |
| Nozzle Outer Diameter | 11mm |
| Item name | plastic tube head |
|---|---|
| Call | 35 tube head |
| Material | PE plastic |
| Head Inner Diameter | 8mm |
| Head Outer Diameter | 11mm |
| Tên mục | Lật nắp chai |
|---|---|
| đường kính trong | 20 mm |
| Đường kính ngoài | 23mm |
| Chiều cao | 19mm |
| Đường kính đổ nước | 3,2mm |
| Tên mục | Vặn nắp vòi |
|---|---|
| Tính năng | đường kính nhỏ |
| Cách sử dụng | Đối với gói mặt nạ đất sét |
| thước đo | 5,5mm * 4,8mm |
| độ dày | 1mm |
| Tên mục | Nắp chai lật 20/410 |
|---|---|
| Vật liệu | Cấp thực phẩm PP |
| Đường Kính trong | 20 mm |
| Đường kính ngoài | 23mm |
| chiều cao cổ | 19mm |