| Màu | Màu trắng hoặc bất kỳ màu nào |
|---|---|
| tài liệu | PE |
| Đường kính bên trong | 9,6 milimet |
| Outter Daimeter | 11,6 milimet |
| Nắp phong cách | Vòi hút |
| Tên mục | Đổ nắp vòi |
|---|---|
| Tính năng | Bằng chứng chống trộm |
| Loại | Vòi nhựa, nắp đậy |
| Nguyên liệu | vật liệu PE |
| Đường Kính trong | 1.6cm |
| Tên mục | Nắp vòi nhựa |
|---|---|
| Tính năng | chống ăn mòn |
| Loại | Vòi, vòng đệm và nắp |
| Nguyên liệu | Lớp chống ăn mòn PE |
| Đường Kính trong | 16mm |
| Tên sản phẩm | Mũ nhựa Spout với khoảng cách đôi |
|---|---|
| Lắp ráp trên | Túi nhựa |
| Vật chất | Vật liệu PP / PE |
| Đường kính bên trong | 16mm |
| Đường kính ngoài | 18mm |
| Tên khoản mục | Mũ nhựa |
|---|---|
| tính năng | Nhựa cấp thực phẩm |
| Kiểu | Vòi và nắp |
| Vật chất | Vật liệu cấp thực phẩm PE |
| Đường kính bên trong | 16mm |
| Tên sản phẩm | Nắp vòi nhựa |
|---|---|
| Cách sử dụng | túi dán đất sét |
| Tính năng | không tràn |
| Nguyên liệu | nhựa HDPE |
| Đường Kính trong | 16mm/18mm |
| Tên sản phẩm | Vòi nhựa kích thước trung bình có nắp |
|---|---|
| Brand name | Cheer Pack |
| Gọi điện | Mũ nhựa |
| Đường kính bên trong | 22mm |
| Đường kính ngoài | 24,5mm |
| Tên mục | Lật nắp vòi |
|---|---|
| Nguyên liệu | Vòi PE + nắp lật PP |
| Đường kính trong vòi phun | 16mm |
| Đường kính ngoài vòi phun | 18mm |
| Chiều cao | 31,3mm |
| tên | Stand Up Flip Top Cap Spout Pouch |
|---|---|
| Kiểu đơn hàng | Loại tùy chỉnh |
| loại túi | Túi đựng nắp lật có nắp lật |
| Tính năng | Có nắp lật |
| Quy trình in | In ống đồng, in kỹ thuật số |
| Tên mục | Đóng vòi với nắp lật 20-410 |
|---|---|
| Nguyên liệu | Vòi PE, nắp PP |
| kích thước vòi | Kích thước rót 16mm |
| Chiều cao | 31,3mm |
| chiều dài niêm phong đáy | 46,5mm |