| Tên | Nắp vòi nhựa |
|---|---|
| Kích thước mũ | φ13mm×15,5mm |
| Vòi bên trong Dia | φ8,6mm |
| Vòi bên ngoài Dia | φ10,5mm |
| Tính năng | Chống trộm |
| Tên | vòi phun nhựa |
|---|---|
| Tính năng | Với cọ son môi/cọ mascara |
| Vòi bên trong Dia | φ8mm |
| Vòi bên ngoài Dia | φ9,2mm |
| Kích thước mũ | φ11mm×14mm |
| Tên sản phẩm | Mũ lưỡi trai màu trắng |
|---|---|
| niêm phong trên | túi hợp chất |
| Sự hình thành | Vòi phun, vòng bảo hiểm và nắp vòi |
| Nguyên liệu | hóa đơn PE |
| Đường Kính trong | 1.6cm |
| Tên sản phẩm | Đứng lên túi Spout Top |
|---|---|
| Đóng gói trên | Bột giặt Doypack |
| Vật chất | Cấp thực phẩm PE |
| Đường kính trong | 12Millimét |
| Đường kính ngoài | 14Millimét |
| Màu | Màu trắng hoặc bất kỳ màu nào |
|---|---|
| tài liệu |
403 Forbidden |
| Đường kính bên trong | 9,6mm |
| Outter Daimeter | 11,6mm |
| Loại hình công ty | nhà máy sản xuất |
| Tên sản phẩm | Vòi túi đựng thức ăn cho bé |
|---|---|
| Đăng kí | đất sét trái cây/túi đựng nước |
| Màu | Màu sắc đa dạng |
| Nguyên liệu | Nhựa cấp thực phẩm PE |
| tầm cỡ bên trong | 9,6mm |