| Tên | Nắp vặn bằng nhựa |
|---|---|
| Tính năng | nắp hình bầu dục |
| Nguyên liệu | Cấp công thức polyetylen |
| tầm cỡ bên trong | 12mm |
| tầm cỡ bên ngoài | 14mm |
| Tên sản phẩm | Mũ lưỡi trai bằng nhựa |
|---|---|
| Brand name | CheerPack |
| Vật chất | Vật liệu PP / PE |
| Kích thước vòi | 15mm |
| độ dày | 1mm |
| Tên sản phẩm | khoảng cách đôi nắp nhựa đổ nắp |
|---|---|
| Brand name | Cheer Pack |
| Loại nhựa | Nhựa PE |
| Vòi phun Dia | 15mm |
| Vòi phun ngoài Dia | 17mm |
| Tên khoản mục | nắp vòi phun nhựa |
|---|---|
| ứng dụng | Nhấn niêm phong trên doypack |
| Loại nhựa | Thực phẩm hạng A |
| Nội Dia | 5mm |
| Đường kính ngoài | 6,3mm |
| Tên sản phẩm | White Spout Top Caps |
|---|---|
| Niêm phong trên | Túi ép |
| Sự hình thành | Vòi phun, vòng bảo hiểm và nắp vòi |
| Vật chất | PE receipe Chất liệu |
| Đường kính bên trong | 1,6cm |
| Tên sản phẩm | Pilfer Proof Spout Caps |
|---|---|
| Bìa cho | Túi nước giặt |
| Quan điểm | Có vòng chống ăn mòn |
| Nguyên liệu | PE thân thiện với môi trường |
| tầm cỡ bên trong | 1,6 cm |
| Tên sản phẩm | linh hoạt bao bì túi nắp |
|---|---|
| Brand name | Cheer Pack |
| Tổng chiều cao | 34,3mm |
| Đường kính bên trong | 22mm |
| Đường kính ngoài | 24,5mm |
| Tên mục | Đóng vòi chống trộm |
|---|---|
| Nguyên liệu | Thể dục |
| Đường Kính trong | 1,6cm |
| Đường kính ngoài | 1,8 cm |
| độ dày | 1mm |
| Tên sản phẩm | nắp vặn nắp vòi |
|---|---|
| Tính năng | khoảng cách đôi |
| Nguyên liệu | vật liệu PE |
| Đường Kính trong | 16mm |
| Đường kính ngoài | 18mm |
| Tên sản phẩm | Mũ bột sherbet tức thì |
|---|---|
| Cách sử dụng | Bao bì bột sherbet tức thì |
| Nguyên liệu | nguyên liệu thực phẩm PP |
| độ dày | 0,6mm |
| Dung tích | 4 gam |