| Tên | Nắp vặn có vòi |
|---|---|
| Kích thước con dấu nhiệt | 26mm |
| Đường Kính trong | 8,6mm |
| Đường kính ngoài | 10,5mm |
| Tính năng | khoảng cách gấp đôi |
| Tên mục | Nắp trên 24-410 |
|---|---|
| Đường kính trong | 24mm |
| Đường kính ngoài | 27mm |
| Chiều cao cổ | 18mm |
| Đường kính lỗ thông hơi | 3 mm |
| Tên người mẫu | Nắp lật 24/410 |
|---|---|
| đường kính trong | 24mm |
| Đường kính ngoài | 27mm |
| Chiều cao cổ | 18mm |
| Đường kính giọt chất lỏng | 3 mm |
| Nguyên liệu | THÚ CƯNG/AL/PA/PE |
|---|---|
| độ dày | 150C |
| Kiểu mũ lưỡi trai | nắp vòi |
| đường kính vòi | 8.6mm,9.6mm,12mm,16mm, v.v. |
| kích thước túi | theo phong tục |
| Tên sản phẩm | Vòi nhựa có nắp |
|---|---|
| đóng gói trên | Túi có vòi Doypack |
| Nguyên liệu | Chất liệu PP/PE |
| Đường Kính trong | 9,6mm |
| Đường kính ngoài | 11,6mm |
| Tên sản phẩm | Nắp vặn bằng nhựa |
|---|---|
| Đóng gói trên | Đứng lên túi |
| Vật chất | Vật liệu PP / PE |
| Đường kính bên trong | 16mm |
| Đường kính ngoài | 18mm |
| Tên sản phẩm | Nắp Đổ Nắp Nhựa |
|---|---|
| Cài đặt trong | Túi chất lỏng |
| Outlook | Vòi, vòng đệm và nắp |
| Vật chất | Vật liệu PE |
| Đường kính bên trong | 1,6cm |
| Tên sản phẩm | Nắp vặn và vòi nhựa |
|---|---|
| Cài đặt trong | Gói thức ăn |
| Quan điểm | vòi, vòng an toàn và nắp vặn |
| Nguyên liệu | Cấp thực phẩm polyetylen |
| tầm cỡ bên trong | 1.6cm |
| Tên | rượu rót nhựa |
|---|---|
| Đặc tính | Vòi hút có nắp hình bầu dục |
| Vật chất | Nhựa HDPE |
| Đường kính trong | 12 mm |
| Đường kính ngoài | 14mm |
| Tên sản phẩm | nắp trên vòi |
|---|---|
| đóng gói trên | Túi chăm sóc da |
| Nguyên liệu | Chất Liệu Nhựa PE |
| Đường Kính trong | 5mm (Năm Milimet) |
| Đường kính ngoài | 6.3mm |