| Tên người mẫu | Nắp lật 24/410 |
|---|---|
| đường kính trong | 24mm |
| Đường kính ngoài | 27mm |
| Chiều cao cổ | 18mm |
| Đường kính giọt chất lỏng | 3 mm |
| Tên sản phẩm | Mũ vòi bột giặt |
|---|---|
| Cách sử dụng | Túi đựng bột giặt |
| Tính năng | Phù hợp với túi khác nhau |
| Nguyên liệu | Lớp an toàn thực phẩm PE |
| Kích thước | 10mm/12mm/16mm |
| Màu | Màu hồng |
|---|---|
| tài liệu | Vật liệu Polyethylene |
| Đường kính bên trong | 9,6mm |
| Ngoài daimete | 11,6mm |
| Kích thước con dấu nhiệt | 44mm |
| Tên sản phẩm | Mũ vòi cho túi rượu |
|---|---|
| Cài đặt trong | Túi đựng rượu |
| Triển vọng | Vòi phun, vòng an toàn và mũ |
| Vật chất | Vật liệu PE |
| Đường kính bên trong | 16mm |
| Tên sản phẩm | Mũ giặt tẩy |
|---|---|
| Cài đặt trong | túi bột giặt |
| Quan điểm | Vòi phun, vòng đệm và nắp |
| Nguyên liệu | Vật liệu PE chống ăn mòn |
| Đường Kính trong | 16mm |
| Tên sản phẩm | Dễ dàng đổ nắp vòi |
|---|---|
| Cài đặt trong | túi linh hoạt |
| Triển vọng | Nắp vòi có vòng an toàn |
| Vật chất | Vật liệu vệ sinh PE |
| Đường kính bên trong | 9,6mm |
| Tên sản phẩm | Vòi nhựa có nắp |
|---|---|
| Đóng gói trên | Spout túi Doypack |
| Vật chất | Vật liệu PP / PE |
| Đường kính bên trong | 9,6mm |
| Đường kính ngoài | 11,6mm |
| Cung cấp khả năng | 1.000.000 chiếc mỗi tháng |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán | TT, Western Union và vân vân. |
| Màu | màu xám |
| tài liệu | PE |
| Kích thước con dấu nhiệt | 0,36cm |
| Màu | đủ màu |
|---|---|
| Hàng hiệu | Cheer Pack |
| Nguyên liệu | Nhựa 100% giả nhựa HDPE |
| Kích thước | Đường kính trong 16mm * ngoài 18mm |
| Tính năng | không tràn |
| Tên sản phẩm | Mũ phun hóa chất |
|---|---|
| Cài đặt trong | Túi hóa chất composible |
| Bao gồm | Vòi, vòng đệm và nắp |
| Vật chất | Vật liệu PE chống ăn mòn |
| Đường kính bên trong | 16mm |