| Tên sản phẩm | Nắp vòi nhựa hoa văn sáng tạo |
|---|---|
| Quan điểm | hoa văn sáng tạo |
| Nguyên liệu | lớp nhận PE |
| Đường Kính trong | 16mm |
| Đường kính ngoài | 18mm |
| Tên sản phẩm | Mũ nhựa 16mm |
|---|---|
| tính năng | Có khoảng cách gấp đôi |
| Vật chất | Vật liệu PP / PE |
| Đường kính bên trong | 16mm |
| Đường kính ngoài | 18mm |
| Tên sản phẩm | Mũ nhựa tùy chỉnh |
|---|---|
| Cách sử dụng | Đồ ăn góc cho bé |
| tính năng | Có vòng chứng minh giả mạo |
| Vật chất | Cấp thực phẩm PE |
| Tầm cỡ bên trong | 16mm |
| Tên sản phẩm | Nắp vặn bằng nhựa |
|---|---|
| Brand name | Cheer Pack |
| Loại nhựa | nhựa PE |
| Đường Kính trong | 22mm |
| Đường kính ngoài | 24,5mm |
| Tên | Mũ nhựa |
|---|---|
| tính năng | Chống ăn mòn |
| Lợi thế | Độ bền tuyệt vời |
| Vật chất | Nhựa HDPE |
| Kích thước bên trong | 16mm |
| Tên sản phẩm | Nắp vòi nhựa |
|---|---|
| Tính năng | khoảng cách đôi |
| Nguyên liệu | chất liệu nhựa PP |
| tầm cỡ vòi | 9,6mm |
| Vòi tầm cỡ bên ngoài | 11,6mm |
| Tên | Mũ nhựa |
|---|---|
| Kích thước mũ | φ20mm × 23mm |
| Vòi nước trong | φ16mm |
| Vòi nước ngoài | φ18mm |
| tính năng | Đầy màu sắc |
| Tên sản phẩm | Mũ nhựa |
|---|---|
| tính năng | Với giấy lót và con dấu |
| Lợi thế | Niêm phong chặt chẽ |
| Vật chất | Cấp thực phẩm PE |
| Đường kính vòi | 4-20mm |
| Tên | Nắp vặn bằng nhựa |
|---|---|
| Kích thước mũ | φ13mm×15,5mm |
| Vòi bên trong Dia | φ8,6mm |
| Vòi bên ngoài Dia | φ10,5mm |
| Tính năng | khoảng cách gấp đôi |
| Tên khoản mục | Mũ nhựa cho túi sản phẩm hóa chất hàng ngày |
|---|---|
| Vật chất | Chất liệu nhựa, chống ăn mòn |
| Đường kính bên trong | 1,6 centimet |
| Đường kính ngoài | 1,8 centimet |
| độ dày | 1 millimet |