| Tên khoản mục | Mũ Spout đa năng |
|---|---|
| tính năng | Đa năng, đa chức năng |
| Kiểu | Vòi và nắp |
| Vật chất | PE vệ sinh lớp |
| Đường kính bên trong | 16mm |
| Tên sản phẩm | đóng vòi nhựa |
|---|---|
| Brand name | Cheer Pack |
| tên2 | Nắp vòi nhựa |
| Đường Kính trong | 22mm |
| Đường kính ngoài | 24,5mm |
| Tên mục | Công thức Capsule Spout Caps |
|---|---|
| Tính năng | Viên nang công thức |
| Loại | Vòi, vòng đệm kín và nắp đậy |
| Nguyên liệu | lớp thể dục |
| Đường Kính trong | 1.6cm |
| Tên | Mũ túi đựng thức ăn cho bé |
|---|---|
| Kích thước mũ | φ20×23mm |
| kích thước vòi | φ16mm×18mm |
| Nguyên liệu | HDPE cấp thực phẩm |
| Tính năng | xoay thuận tiện |
| Tên sản phẩm | PP túi đựng thức ăn cho bé |
|---|---|
| Brand name | Cheer Pack |
| Loại nhựa | Nhựa PP / PE |
| Vòi phun bên trong Dia | φ15mm |
| Vòi phun bên ngoài Dia | φ17mm |
| Tên sản phẩm | Nắp vặn vít bằng nhựa thông hơi một chiều |
|---|---|
| Đăng kí | túi dán y tế |
| NẮP VẶN | Kiểu cắt hoa văn |
| Nguyên liệu | Vật liệu an toàn thực phẩm PE |
| Đường Kính trong | 16mm |
| Tên sản phẩm | Mũ vòi đóng gói linh hoạt bằng nhựa |
|---|---|
| Ngọn trên | bữa sáng sữa đậu nành doypack |
| Màu | nhiều màu |
| Nguyên liệu | nhựa HDPE |
| đường kính bên trong | 8,2 mm |
| Tên sản phẩm | nắp vòi vặn bằng nhựa 8.2mm |
|---|---|
| Tính năng | Chạm thoải mái |
| Màu | màu trắng |
| Nguyên liệu | nhựa HDPE |
| đường kính bên trong | 8,2mm |
| Tên sản phẩm | Vòi nhựa bao gồm vòi phun với lớp lót niêm phong |
|---|---|
| Tính năng | Với lớp lót bảo vệ có thể bóc tách dễ dàng |
| Hàm số | Niêm phong 100%, sẽ không rò rỉ |
| vật liệu vòi | nhựa PE |
| tầm cỡ bên trong | 16mm |
| Màu | tùy chỉnh |
|---|---|
| Nguyên liệu | Nhựa |
| tyle nhựa | polyetylen |
| moq | 100.000 chiếc |
| kích thước bên ngoài | 11,6 li |