| Tên sản phẩm | Mũ trên vòi phun |
|---|---|
| Niêm phong | Túi nhựa nhỏ |
| tính năng | Có thể vặn |
| Vật chất | Nhựa HDPE |
| Đường kính bên trong | 4,5 millimét |
| tài liệu | PP, Acrylic |
|---|---|
| sử dụng | trà, cà phê, Wolfberry, thức uống rắn |
| Màu | Trong suốt, có thể được costomed màu khác |
| Công suất | 45g |
| độ dày | 1,6 MM |
| tài liệu | PP |
|---|---|
| sử dụng | túi nhựa, túi gạo, túi đựng thức ăn cho vật nuôi |
| Màu | trắng, đỏ, có thể được costomed |
| Trọng lượng | 0,5g |
| Dịch vụ | OEM |
| tài liệu | PP, cấp thực phẩm |
|---|---|
| sử dụng | bột cà phê, chè |
| Màu | trắng, đen, có thể được costomed |
| Công suất | công suất viên nang cà phê là 6g |
| nhà máy sản xuất | manufactuer của viên nang cà phê |
| tài liệu | PP |
|---|---|
| sử dụng | túi mặt nạ |
| Màu | trắng, có thể bị chi phí |
| chiều dài | 8,9 mm |
| Chiều rộng | 0,7 mm |
| Tên mục | Nắp lật 20-410 |
|---|---|
| Vật chất | Nhựa polypropylen |
| Kích thước bên trong | Đường kính 20 mm |
| Kích thước bên ngoài | Đường kính 23mm |
| Chiều cao | 19mm |
| Tên mục | 20-410 nắp chai |
|---|---|
| Vật chất | Nhựa polypropylen |
| Kích thước bên trong | Đường kính 20 mm |
| Kích thước bên ngoài | Đường kính 23mm |
| Chiều cao | 19mm |
| bạn đời | Thể dục |
|---|---|
| Màu sắc | Trắng thường xuyên & Tùy chỉnh |
| Chiều kính bên trong | 12mm |
| Kích thước bao bì | 57*37*42cm |
| Số lượng đóng gói bìa | 8000 chiếc |
| bạn đời | PP,ABS,PLA |
|---|---|
| Màu sắc | Trắng thường xuyên & Tùy chỉnh |
| Kích thước | 380、400、500ml |
| Kích thước bao bì | 57*37*42cm |
| số lượng đóng gói | 200PCS |
| bạn đời | PP, CPR, PLA |
|---|---|
| Màu sắc | Trắng thường xuyên & Tùy chỉnh |
| Kích thước | 50,100,200,250,500,1000ml |
| Kích thước bao bì | 57*37*42cm |
| số lượng đóng gói | 500pcs |